Ofisi za ORPP

Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa imeanzisha ofisi kumi na mbili(12) za mikoa/kaunti ili kugatua shughuli zake kote nchini. ORPP inahakikisha ufikiaji unaofaa kwa huduma zake katika sehemu zote za jamhuri kwa nia ya ugatuzi na ufikiaji wa huduma, kama ilivyoelezwa katika sura ya pili ya Katiba ya Kenya.

Ofisi za mikoa/kaunti husaidia afisi kutekeleza majukumu yake katika kaunti kwa ufanisi zaidi. Majukumu hayo ni pamoja na ufuatiliaji wa usajili, utekelezaji, na uzingatiaji wa Sheria ya Vyama vya Siasa.

Makao Makuu

Lions Place, 1st, 2nd & 4th Floors
Karuna Close, Waiyaki Way, Westlands Nairobi
P.O. Box 1131-00606
Sarit Center, Nairobi Kenya
Telephone: +254(0)204 022000

Mobile: 0772 281 357
Email: info@orpp.or.ke
Facebook: orppkenya
Twitter: @orppkenya

Kaunti ya Mombasa

Jubilee Arcade, 2nd Floor, Moi Avenue Mombasa

Email:
mombasa@orpp.or.ke

Kaunti ya Kisumu

Reinsurance Corporation Limited, Mtaa wa Benki ya Ghorofa ya 3, Barabara ya Kituo Kipya, Mji wa Kisumu
Email:
kisumu@orpp.or.ke

Kaunti ya Uasin-Gishu

KVDA Plaza, 7th Floor, Oloo Street, Eldoret
Email:
uasingishu@orpp.or.ke

Kaunti ya Nakuru

Assumption Center, 4th floor Moi Road – Next to St Paul’s, Nakuru

Email:
nakuru@orpp.or.ke

Kaunti ya Nyeri

Advocates Plaza, Barabara ya Chini ya Baden Powell, mji wa Nyeri

Email:
nyeri@orpp.or.ke

Kaunti ya Isiolo

Forest Road opp. Office of the Ombudsman, Isiolo Town

Email:
isiolo@orpp.or.ke

Kitui County

Jeyca House, Karibu na Kenya Prisons, Kitui Town
Email: kitui@orpp.or.ke

Garissa County

Office of the Auditor General, North Eastern Region Premises, Garissa Town

Email:
garissa@orpp.or.ke

Nyandarua County

GF Plaza, Nyahururu Town

Email:
nyandarua@orpp.or.ke

Transnzoia County

One Tanna Tower, Kitale Town

Email:
transnzoia@orpp.or.ke

Kilifi County

Malindi Complex, Malindi Town
Email:
kilifi@orpp.or.ke

Bungoma County

Daima Plaza, Bungoma Town

Email:
bungoma@orpp.or.ke

Scroll to Top