OFFICE OF THE REGISTRAR

OF POLITICAL PARTIES

ORPP
Strenathening Political Parties

NOTISI YA USAJILI WA MUDA

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa imeanzishwa kupitia sehemu ya 33 ya Sheria ya Vyama Vya Kisiasa
(PPA),kama Afisi Huru kulingana na maana chini ya kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010. Mamlaka ya
ORPP ni kusajili, kudhibiti vyama vya kisiasa na kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiasa.

Kulingana na sehemu ya 5(2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiasa yupo katika mchakato wa kuvisajili kwa
muda vyama vifuatavyo. Maelezo ni kama yafuatavyo:

Jina Rangi za chama Ishara ya chama Kauli Mbiu | Wanachama waanzilishi
Chama Blue, Yellow, White, A Donkey Tujenge 1. Omar Omar
cha Ujenzi and Black Taifa 2. Usama Ismael Bwana
(UJENZI) 3. Ali Hussein Osman
4. Irungu Violet Wanjeri
People's White, Grey and Millet Ustawi kwa | 1. Malala Jackline
Prosperity Brown Wote Nyakeya
Party (PPP) 2. Godana Abdulhalim
Q Mohamed
A 3. Siguda Moses Odero
. PPP 4. Ndambuki Regina Luli
5. Ogutu Emily Atieno

Maelezo ya vyama hivi vilivyopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP www.orpp.or.ke.

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kuanzia tarehe ya uchapishaji ya notisi hii kwa maandishi au kupelekwa
kwa afisi za ORPP chini ya siku saba (7) kupitia anwani:

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa,

Jumba la Lion Place, Ghorofa ya nne, barabara ya Waiyaki,
barabara ndogo ya Karuna, Westlands - Nairobi,

Sanduku la posta, 1131-00606, Nairobi,

Barua pepe: info@orpp.or.ke / registration@orpp.or.ke
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