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Name Colours Symbols Slogans Founding members

Democratic Republic 
Movement (DRM)

Dark Blue, Blue, Red, 
Black,
Yellow and Purple

Kazi na Haki 1.	 Odera Allan Oywaya
2.	 Magu Faith Wanjiku
3.	 Mayieka Cleophas Omwega

Party for Economic 
and Social Advance-
ment (PESA)

White, Green, Red, 
Brown

Pesa kwa 
Wote

1.	 Sibwoga Evans Oigara
2.	 Karani Irine Waithira
3.	 Wafula Joseph Simiyu

Ufanisi Kenya Party 
(UKP)

Royal Blue, Amber 
Gold, Black and 
White

Ustawi wa 
Kenya Wajibu 
Wetu

1.	 Caleb Sitati Soita
2.	 Matheka James Wambua 
3.	 Duba Halima Huka 
4.	 Kadiori Velma
5.	 Mwangi Kenneth Mungai
6.	 Kabui Linet Keeri 

Hand

NOTISI YA USAJILI WA MUDA
Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa imeanzishwa kupitia sehemu ya 33 ya Political Parties Act, Cap. 7D (PPA) kama Afisi Huru 
kulingana na maana chini ya kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010.  Mamlaka ya ORPP ni kusajili, kudhibiti na kusimamia 
Hazina ya Vyama vya Kisiasa.

Kulingana na sehemu ya 5 (2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiasa yupo katika mchakato wa kuvisajili kwa muda vyama 
vifuatavyo. Maelezo ni kama yafuatavyo:

Tomato tree with 
one green tomato

Rescue Parachute

Maelezo ya vyama hivi vilivyopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP  www.orpp.or.ke.

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kuanzia tarehe ya uchapishaji ya notisi hii kwa maandishi au kupelekwa kwa afisi za 
ORPP chini ya siku saba (7) kupitia anwani:

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa,
Jumba la Lion Place, Ghorofa ya nne, barabara ya Waiyaki, barabara ndogo ya Karuna, Westlands- Nairobi,

Sanduku la posta, 1131-00606, Nairobi, barua pepe: info@orpp.or.ke / registration@orpp.or.ke

J. C. Lorionokou
Msajili wa Vyama vya Kisiasa


