

NOTISI YA USAJILI WA MUDA

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiaa imeanzishwa kupitia sehemu ya 33 ya Sheria ya Vyama Vya Kisiaa (PPA), kama Afisi Huru kulingana na maana chini ya kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010. Mamlaka ya ORPP ni kusajili, kudhibiti vyama vya kisiasa na kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiaa.

Kulingana na sehemu ya 5(2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiaa yupo katika mchakato wa kuvisajili kwa muda vyama vifuatavyo. Maelezo ni kama yafuatavyo:

Jina	Rangi za chama	Ishara ya chama	Kauli Mbiu	Wanachama waanzilishi
Civic Progress Party (CIPA)	Burgundy, Black and White	<i>Microscope</i> 	Uwazi Umakini na Maendeleo	1. Stellah Dzame Dzombo 2. Esther Wambui Kihara 3. Justus Nyabwengi Omari 4. Bridgid Kwamboka Mecha
One Nation Movement (ONM)	White, Black, Red and Luminous Green	<i>A stadium inside a circle</i> 	Hatua Moja Taifa Moja	1. Faith Nekesa Barasa 2. Richard Ngacha Wanjau 3. Mary Wanjiku Muriithi

Maelezo ya vyama hivi vilivyopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP www.orpp.or.ke.

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kuanzia tarehe ya uchapishaji ya notisi hii kwa maandishi au kupelekwa kwa afisi za ORPP chini ya siku **saba (7)** kupitia anwani:

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiaa,
Jumba la Lion Place, Ghorofa ya nne, barabara ya Waiyaki,
barabara ndogo ya Karuna, Westlands- Nairobi,
Sanduku la posta, 1131-00606, Nairobi,
Barua pepe: info@orpp.or.ke / registration@orpp.or.ke

J.C. Lorionokou
Msajili wa Vyama vya Kisiaa.