

NOTISI YA USAJILI WA MUDA

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiaa imeanzishwa kupitia sehemu ya 33 ya Sheria ya Vyama Vya Kisiaa (PPA), kama Afisi Huru kulingana na maana chini ya kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010. Mamlaka ya ORPP ni kusajili, kudhibiti vyama vya kisiaa na kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiaa.

Kulingana na sehemu ya 5(2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiaa yupo katika mchakato wa kuvisajili kwa muda vyama vifuatavyo. Maelezo ni kama yafuatavyo:

Name	Party Colours	Party Symbol	Slogan	Founder Members
Democratic Development Party of Kenya (DEK)	Green, white and blue		All generations equal rights	1. Paul Njoroge Ben 2. John Mutahi Njomo 3. Tabitha Akinyi Wandolo
Green African Party (GAP)	Spring Green, White, and Brown		Tujenge Pamoja	1. Francis Kilemi M'anampiu 2. Boniface Ndege Kirigia 3. Priscilla Khalechi ingabo 4. Joyce Mueni Kilonzo 5. Paul Osogol Elung'at

Maelezo ya vyama hivi vilivyopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP www.orpp.or.ke.

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kuanzia tarehe ya uchapishaji ya notisi hii kwa maandishi au kupelekwa kwa afisi za ORPP chini ya siku saba (7) kupitia anwani:

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiaa,
Jumba la Lion Place, Ghorofa ya nne, barabara ya Waiyaki, barabara ndogo ya Karuna, West-
lands- Nairobi,
Sanduku la posta, 1131-00606, Nairobi,
Barua pepe: info@orpp.or.ke / registration@orpp.or.ke

J.C. Lorionokou
Msajili wa Vyama vya Kisiaa