

NOTISI YA USAJILI WA MUDA

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiwa imeanzishwa kupitia sehemu ya 33 ya Political Parties Act, Cap. 7D (PPA) kama Afisi Huru kulingana na maana chini ya kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010. Mamlaka ya ORPP ni kusajili na kudhibiti vyama vya kisiwa na pia kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiwa.

Kulingana na sehemu ya 5(2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiwa yupo katika mchakato wa kuvisajili kwa muda vyama vifuatavyo. Maelezo ni kama yafuatavyo:

Jina	Rangi za chama	Ishara ya chama	Kauli Mbiu	Wanachama waanzilishi
People Centred Party (PEC)	Orange, Green and White		Fursa kwa wote	1. Martin Ambrose Mutua 2. Nancy Kwamboka Omweri 3. Joseph Gichuki Karuri 4. Mbogai Sarah Mkarie 5. James Nyang'au Gichana 6. Brian Ingonga Inzai
United Super Alliance Party (USAP)	French Violet, Metallic Gold, Silver		Tuko Macho	1. Yunia Kemuma Machuka 2. Paul Mecha Nyabuto 3. James Kimani Karanja 4. Samson Ochieng Opap 5. Franciscan Banareri Nyamamba

Maelezo ya vyama hivi vilivyopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP; www.orpp.or.ke.

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kuanzia tarehe ya uchapishaji ya noti hii kwa maandishi au kupelekwa kwa afisi za ORPP chini ya **siku saba (7)** kupitia anwani:

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiwa,
Jumba la Lion Place, ghorofa ya nne,
barabara ya Waiyaki, barabara ndogo ya Karuna,
Westlands- Nairobi, Sanduku la posta, 1131-00606, Nairobi,
Barua pepe: info@orpp.or.ke / registration@orpp.or.ke.

J.C. Lorionokou
Msajili wa Vyama vya Kisiwa