

NOTISI YA USAJILI WA MUDA

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiaa imeanzishwa kupitia sehemu ya 33 ya Sheria ya Vyama Vya Kisiaa (PPA), kama Afisi Huru kulingana na maana chini ya kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010. Mamlaka ya ORPP ni kusajili, kudhibiti vyama vya kisiasa na kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiaa.

Kulingana na sehemu ya 5(2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiaa yupo katika mchakato wa kuvisajili kwa muda vyama vifuatavyo. Maelezo ni kama yafuatavyo:

Names	Party Colours	Party Symbols	Slogans	Founding members
National Forum for Equity and Development (NFD)	Sky Blue, Gold, White and Black	<i>Plumb Bob/ Timazi</i> 	Usawa na Maendeleo	1. Abdullahi Mohamed Hassan 2. Esther Wanjiku Njaramba 3. Sammy Kiptanui Kogei
United National Congress (UNC)	Forest Green, White and Burnt Orange	<i>A flame of Unity</i> 	Ushindi Pamoja	1. Jesse Wanyonyi Kisiangani 2. Shabina Hassan Mohidin 3. Robert Mahali

Maelezo ya vyama hivi vilivyopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP www.orpp.or.ke.

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kuanzia tarehe ya uchapishaji ya notisi hii kwa maandishi au kupelekwa kwa afisi za ORPP chini ya **siku saba (7)** kupitia anwani:

**Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiaa,
Jumba la Lion Place, Ghorofa ya nne, barabara ya Waiyaki,
barabara ndogo ya Karuna, Westlands- Nairobi,
Sanduku la posta, 1131-00606, Nairobi,
Barua pepe: info@orpp.or.ke / registration@orpp.or.ke**

**J.C. Lorionokou
Msajili wa Vyama vya Kisiaa.**