

NOTISI YA USAJILI WA MUDA

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa imeanzishwa kupitia sehemu ya Sheria ya Vyama vya Kisiasa Ibara ya 7D (PPA) kama Afisi Huru kulingana na maana chini ya kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010. Mamlaka ya ORPP ni kusajili, kudhibiti vyama vya kisiasa na kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiasa.

Kulingana na sehemu ya 5(2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiasa yupo katika mchakato wa kusajili kwa muda chama kifuatacho. Maelezo ni kama yafuatavyo:

Jina	Rangi za chama	Ishara ya chama	Kauli Mbiu	Wanachama waanzilishi
Kenya Great Party (KGP)	Grey, Light Blue and White	 Sufuria	Kikazi Kipya	1. Mercy Njeri Chomba 2. Sheila Jemutai 3. David Muiruri Njoroge 4. Ivan Matunda Bundi 5. Peter Ngui 6. Nasra Osman Ibrahim

Maelezo ya chama hiki kilichopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP www.orpp.or.ke.

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kuanzia tarehe ya uchapishaji ya notisi hii kwa maandishi au kupelekwa kwa afisi za ORPP chini ya **siku saba (7)** kupitia anwani:

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa

Jumba la Lion Place, horofa ya nne, barabara ya Waiyaki, barabara ndogo ya Karuna, Westlands- Nairobi.

Sanduku la posta, 1131-00606, Nairobi.

Barua pepe: info@orpp.or.ke

J.C. Lorionokou

Msajili wa Vyama vya Kisiasa