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NOTISI YA USAIJILI WA MUDA

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa imeanzishwa kupitia sehemu ya 33 ya Sheria ya Vyama vya Kisiasa, sura.
(PPA) kama Afisi Huru kulingana na maana chini ya kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010. Mamlaka ya ORPP
ni kusajili, kudhibiti na kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiasa.

Kulingana na sehemu ya 5(2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiasa yupo katika mchakato wa kuvisajili kwa
muda vyama vifuatavyo. Maelezo ni kama yafuatavyo:

Jina Rangi za chama| Ishara ya chama Kauli Mbiu Wanachama waanzilishi
Freedom and Turquoise green, Compass Together we 1. Dean Anindo
Opportunity navy blue, red rise, together | 2.  Emily Misheni
Party (FOP) we prosper 3. Maureen Ndirangu
4. Richard Mathai
5. Lucia Loko
6. Job Munene
7. Jacob Bwana
Prosperity Ultramarine Switch Uongozi wa 1. Catherine Cheptoo
Alliance Party blue, cherry red, O AlLley Maendeleo Matingwony
(PALL) black ‘3‘9 D 2. Margaret Mwende
g Ngundo
] 3. Brian Warui Wangechi
w 4. Kipkirui Ronoh

Maelezo ya vyama hivi vilivyopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPPwWww.orpp.or.ke.

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kuanzia tarehe ya uchapishaji ya notisi hii kwa maandishi au kupelekwa
kwa afisi chini yasiku saba (7)kupitia anwani:

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa,
Jumba la Lion Place, horofa ya nne, barabara ya Waiyaki,
barabara ndogo ya Karuna, Westlands- Nairobi,
Sanduku la posta, 1131-00606, Nairobi.
Barua pepe:info@orpp.or.ke.
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