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1. Restoration 
Alliance Party 
(RAP)

Gold, Blue, 
Red, and white

Mambo 
sawa sawa

1. Dancun Oduor Otieno
2. Adam Paul Maina Mwafrica
3. Miriti Valentine Hope Wanjira
4. John Karamunya Limakamar
5. Philomena Bochaberi Koech
6. Esther Kamene Mutio
7. Masawa Jenipher Achieng
8. Alice Gesare Ratemo

2. Citizen Alliance 
for Democratic 
Affairs (CADA)

Green Blue 
and White

Siasa za 
Maendeleo

1. Dr George Muigai Kiongera
2. Ann Njeri
3. Innocent Opondo Omondi
4. Boniface Kinoti Mutwiri
5. Justus Kabosi Wambua
6. Getrude Gatwiri Mwongera

ORPPKenya www.orpp.or.ke

Maelezo ya vyama hivi vilivyopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP - www.orpp.or.ke      

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kwa maandishi au kupelekwa kwa ofisi za ORPP chini ya siku saba (7) 
kupitia anwani:

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa
Jumba la Lion Place, horofa  ya nne, barabara ya Waiyaki,
barabara ndogo ya Karuna, Westlands
Sanduku la posta, 1131-00606
NAIROBI
Barua pepe: info@orpp.or.ke

Sophia Sitati
Kaimu Msajili wa Vyama vya Kisiasa 

NOTISI YA USAJILI WA MUDA
Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa imeanzishwa na Sheria ya Vyama vya Kisiasa, sura ya 7D (PPA) kama Afisi 
Huru kulingana na maana chini ya kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010.  Mamlaka ya Ofisi hii ni kusajili na 
kudhibiti  vyama vya kisiasa na pia kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiasa.

Kulingana na sehemu ya 5(2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiasa yupo katika mchakato wa kuvisajili kwa 
muda vyama vifuatavyo. Maelezo ni kama yafuatavyo:

Spectacle

Peacock 


