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TISI YA USAIJILI WA MUDA

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa(ORPP) imeanzishwa kupitia sehemu ya 33 ya Sheria ya Vyama vya Kisiasa
(PPA), kama Afisi Huru Kuzingatia kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010. Wajibu wa ORPP ni kusajili, kudhibiti
vyama vya kisiasa na pia kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiasa.

Kulingana na sehemu ya 5(2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiasa yupo katika mchakato wa kukisajili kwa muda
chama kifuatacho. Maelezo yake ni kama yafuatavyo:

Rangi za chama Kauli Mbiu ERVEELFALIN ]
(Mwito)
Economic Liberation | Green Blue and A real solution | 1. John Odongo Ogada
Alliance Party red for change 2. Hassan Mohamed
(ELAP) Kula
3. Elizabeth Nthikwa
Makau
4. Margaret Wanjiru
Mukundi
ELAP 5. Erick Ogaro Machwara
6. Clinton Kungu Odhi-
ambo

Maelezo ya chama hicho kilichopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPPwww.orpp.or.ke

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kwa maandishi au kupelekwa kwa afisi za ORPP chini ya siku saba (7)
kupitia anwani:

Msajili wa Vyama vya Kisiasa

Jumba la Lion Place, horofa ya nne, barabara ya Waiyaki, barabara ndogo ya Karuna,

Westlands- Nairobi

Sanduku la posta, 1131-00606

Nairobi

Barua pepe: registrar@orpp.or ke
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